งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยี ของนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1
ณ ศูนย์แข่งขัน สพม.1 ระหว่าง วันที่ 5-24 พฤศจิกายน 2561

[ ทั้งหมด   1 พ.ย. 2561   2 พ.ย. 2561   3 พ.ย. 2561   4 พ.ย. 2561   5 พ.ย. 2561   6 พ.ย. 2561   7 พ.ย. 2561   8 พ.ย. 2561   9 พ.ย. 2561   10 พ.ย. 2561   11 พ.ย. 2561   12 พ.ย. 2561   13 พ.ย. 2561   14 พ.ย. 2561   15 พ.ย. 2561   16 พ.ย. 2561   17 พ.ย. 2561   18 พ.ย. 2561   19 พ.ย. 2561   20 พ.ย. 2561   21 พ.ย. 2561   22 พ.ย. 2561   23 พ.ย. 2561   24 พ.ย. 2561   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 4 ห้อง 401 - 402 7 พ.ย. 2561 9.00 - 10.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 4 ห้อง 404 - 405 7 พ.ย. 2561 9.00 - 10.30
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 4 ห้อง 419 - 420 7 พ.ย. 2561 9.00 - 10.30
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 4 ห้อง 421 - 422 7 พ.ย. 2561 9.00 - 10.30
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 4 ห้อง 410 - 411 7 พ.ย. 2561 9.00 - 10.30
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 4 ห้อง 412 - 413 7 พ.ย. 2561 9.00 - 10.30
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 3 ห้อง 304 - 305 7 พ.ย. 2561 9.00 - 10.30
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 3 ห้อง 313 - 314 7 พ.ย. 2561 9.00 - 10.30
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้องสื่อนวัตกรรมฯ ภาษาไทย 7 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้องศูนย์การเรียนรู้ภาษาไทย 7 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 3 ห้อง ศูนย์เรียนรวม 1 7 พ.ย. 2561 9.00 - 10.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 3 ห้อง ศูนย์เรียนรวม 2 7 พ.ย. 2561 9.00 - 10.00
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 1 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติฯ 7 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต มัธยม ชั้น ชั้น 1 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติฯ 7 พ.ย. 2561 9.00 - 16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 4 ศาลาพระเสด็จ ชั้น 4 ห้อง 4410,4411 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 4 ศาลาพระเสด็จ ชั้น 4 ห้อง 4404, 4405 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 5 ดำรงราชานุภาพ ชั้น 5 ห้อง 5502,5503 20 พ.ย. 2561 09.00-16.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 5 ดำรงราชานุภาพ ชั้น 5 ห้อง 5504, 5505 20 พ.ย. 2561 09.00-16.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 5 ดำรงราชานุภาพ ชั้น 4 ห้อง 5402, 5403, 5404, 5405 20 พ.ย. 2561 09.00-16.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 5 ดำรงราชานุภาพ ชั้น 4 ห้อง 5406, 5407, 5408, 5409 20 พ.ย. 2561 09.00-16.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 6 สวนกุหลาบรำลึก ชั้น 3 ห้อง 6302, 6304 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 6 สวนกุหลาบรำลึก ชั้น 3 ห้อง ุ6302, 6307 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 5 ดำรงราชานุภาพ ชั้น 1 ห้อง นวัตกรรม 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 5 ดำรงราชานุภาพ ชั้น 1 ห้อง นวัตกรรม 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย 123 ปี สวนกุหลาบวิทยาลัย ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 123 ปี 20 พ.ย. 2561 09.00-16.00
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย 123 ปี สวนกุหลาบวิทยาลัย ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 123 ปี 20 พ.ย. 2561 09.00-16.00
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 5 ดำรงราชานุภาพ ชั้น 3 ห้อง 5305, 5306 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 5 ดำรงราชานุภาพ ชั้น 3 ห้อง 5307, 5308 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย อาคาร 5 ดำรงราชานุภาพ ชั้น 3 ห้อง 5303, 5304 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชบพิธ อาคารวาสนะประทานวิทยาสิทธิ์ 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมชมพูนุท 14 พ.ย. 2561 08.30-16.30
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดราชบพิธ อาคารวาสนะประทานวิทยาสิทธิ์ 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมชมพูนุท 15 พ.ย. 2561 08.30-16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชบพิธ ลานพระวิหารน้อย 14 พ.ย. 2561 08.30-16.30
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดราชบพิธ ลานพระวิหารน้อย 13 พ.ย. 2561 08.30-16.30
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชบพิธ ลานพระวิหารน้อย 15 พ.ย. 2561 08.30-16.30
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดราชบพิธ ลานพระวิหารน้อย 13 พ.ย. 2561 08.30-16.30
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชบพิธ อาคารวาสนะประทานวิทยาสิทธิ์ 3 ชั้น 1 ห้อง 315, 316, 317, 318 14 พ.ย. 2561 08.30-16.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดราชบพิธ อาคารวาสนะประทานวิทยาสิทธิ์ 3 ชั้น 1 ห้อง 315, 316, 317, 318 15 พ.ย. 2561 08.30-16.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชบพิธ ลานพระวิหารน้อย 14 พ.ย. 2561 08.30-16.30
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดราชบพิธ ลานพระวิหารน้อย 15 พ.ย. 2561 08.30-16.30
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชบพิธ อาคารวาสนะประทานวิทยาสิทธิ์ 6 (โรงยิม) ชั้น 2 16 พ.ย. 2561 08.30-16.30
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชบพิธ อาคารวาสนะประทานวิทยาสิทธิ์ 6 (โรงยิม) ชั้น 2 16 พ.ย. 2561 08.30-16.30
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดราชบพิธ อาคารวาสนะประทานวิทยาสิทธิ์ 6 (โรงยิม) ชั้น 2 16 พ.ย. 2561 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ห้องประชุมสุพรรณิการ์ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสุพรรณิการ์ 14 พ.ย. 2561 08.30-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ห้องประชุมสุพรรณิการ์ ชั้น 5 ห้อง ห้องประชุมสุพรรณิการ์ 15 พ.ย. 2561 08.30-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง 141 ,142, 143 13 พ.ย. 2561 08.30-16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง 144, 145, 146, 147 13 พ.ย. 2561 08.30-16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ห้องประชุมสุพรรณิการ์ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสุพรรณิการ์ 13 พ.ย. 2561 08.30-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ห้องประชุมสุพรรณิการ์ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสุพรรณิการ์ 13 พ.ย. 2561 08.30-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม โดม 1 สนามแฮนด์บอล 15 พ.ย. 2561 08.30-16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม โดม 1 สนามแฮนด์บอล 14 พ.ย. 2561 08.30-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ห้องวิทยบริการ ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทยบริการ 15 พ.ย. 2561 08.30-16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ห้องประชุมบุษราคัม ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมบุษราคัม 15 พ.ย. 2561 08.30-16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ห้องประชุมบุษราคัม และ ห้องวิทยบริการ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมบุษราคัม และ ห้องวิทยบริการ 13 พ.ย. 2561
14 พ.ย. 2561
08.30-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ห้องประชุมบุษราคัม และห้องวิทยบริการ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมบุษราคัม และห้องวิทยบริการ 13 พ.ย. 2561
14 พ.ย. 2561
08.30-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ห้องจริยธรรม ชั้น 2 ห้อง 521 14 พ.ย. 2561 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ อาคาร ชั้น โรงยิม ห้อง ช้น 2 14 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนแจงร้อนวิทยา/มวย 15 พ.ย. 2561 08.30 - 17.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนแจงร้อนวิทยา/มวย 15 พ.ย. 2561 08.30 - 17.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนแจงร้อนวิทยา/มวย 15 พ.ย. 2561 08.30 - 17.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ หอประชุมชมพูพันธุ์ทิพย์ ชั้น ชั้น 2 14 พ.ย. 2561 08.30 - 12.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ หอประชุมชมพูพันธุ์ทิพย์ ชั้น ชั้น 2 14 พ.ย. 2561 12.30 - 16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบวรมงคล อาคารเทพญาณวิศิษฐ์(2) ชั้น 4 ห้อง 2408-2409 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดบวรมงคล อาคารเทพญาณวิศิษฐ์(2) ชั้น 4 ห้อง 2406-2407 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบวรมงคล อาคารพระราชธรรมกวี(3) ชั้น 5 ห้อง 3506-3507 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดบวรมงคล อาคารพระราชธรรมกวี(3) ชั้น 5 ห้อง 3508-3509 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบวรมงคล อาคารพระราชธรรมกวี(3) ชั้น 4 ห้อง 3401-3402 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดบวรมงคล อาคารพระราชธรรมกวี(3) ชั้น 4 ห้อง 3403-3404 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบวรมงคล อาคารพระราชธรรมกวี(3) ชั้น 4 ห้อง 3406-3407 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดบวรมงคล อาคารพระราชธรรมกวี(3) ชั้น 4 ห้อง 3408-3409 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบวรมงคล อาคารเทพญาณวิศิษฐ์(2) ชั้น 4 ห้อง 2401-2402-2403 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบวรมงคล อาคารเทพญาณวิศิษฐ์(2) ชั้น 5 ห้อง 2501-2502 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดบวรมงคล อาคารเทพญาณวิศิษฐ์(2) ชั้น 5 ห้อง 2503-2504 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบวรมงคล สนามบาสเกตบอล 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดบวรมงคล สนามบาสเกตบอล 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 12 พ.ย. 2561 09.00-10.30
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 12 พ.ย. 2561 10.30-12.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 12 พ.ย. 2561 13.00-14.30
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 12 พ.ย. 2561 14.30-16.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 13 พ.ย. 2561 09.00-10.30
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 13 พ.ย. 2561 10.30-12.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 13 พ.ย. 2561 13.00-14.30
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 13 พ.ย. 2561 14.30-16.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องดนตรีสากล ชั้น 4 ห้อง 1420 12 พ.ย. 2561 09.00-10.30
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องดนตรีสากล ชั้น 4 ห้อง 1420 12 พ.ย. 2561 10.30-12.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องดนตรีสากล ชั้น 4 ห้อง 1420 12 พ.ย. 2561 13.00-14.30
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องดนตรีสากล ชั้น 4 ห้อง 1420 12 พ.ย. 2561 14.30-16.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องทัศนศิลป์ ชั้น 1 ห้อง 1005 12 พ.ย. 2561 09.00-10.30
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องทัศนศิลป์ ชั้น 1 ห้อง 1005 12 พ.ย. 2561 10.30-12.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องทัศนศิลป์ ชั้น 1 ห้อง 1005 12 พ.ย. 2561 13.00-14.30
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องทัศนศิลป์ ชั้น 1 ห้อง 1005 12 พ.ย. 2561 14.30-16.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องดนตรีสากล ชั้น 4 ห้อง 1420 13 พ.ย. 2561 09.00-10.30
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องดนตรีสากล ชั้น 4 ห้อง 1420 13 พ.ย. 2561 10.30-12.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องทัศนศิลป์ ชั้น 1 ห้อง 1005 19 พ.ย. 2561 09.00-12.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องทัศนศิลป์ ชั้น 1 ห้อง 1005 19 พ.ย. 2561 13.00-16.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องดนตรีสากล ชั้น 4 ห้อง 1420 14 พ.ย. 2561 09.00-16.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 14 พ.ย. 2561 09.00-12.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประยลนที ชั้น 1 14 พ.ย. 2561 13.00-16.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องทัศนศิลป์ ชั้น 1 ห้อง 1005 14 พ.ย. 2561 09.00-12.00
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษานารี ห้องประชุมเจ้าคุณพระประยุรวงศ์ ห้อง ห้องประชุมเจ้าคุณพระประยุรวงศ์ 11 พ.ย. 2561 08.30-16.30
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษานารี ห้องประชุมเจ้าคุณพระประยุรวงศ์ ห้อง ห้องประชุมเจ้าคุณพระประยุรวงศ์ 11 พ.ย. 2561 08.30-16.30
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี อาคาร 9 ปี ชั้น ม.1-6 ห้อง ห้องประชุมชั้น 3 24 พ.ย. 2561 09.00-17.00
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี อาคาร 9 ปี ชั้น ม.1-6 ห้อง ห้องประชุม ชั้น3 24 พ.ย. 2561 09.00-17.00
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอินทาราม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง หอประชุมจันทร์พิทักษ์ 12 พ.ย. 2561 08.30 - 12.00
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดอินทาราม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง หอประชุมจันทร์พิทักษ์ 12 พ.ย. 2561 13.00 - 16.30
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอินทาราม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง หอประชุมจันทร์พิทักษ์ 12 พ.ย. 2561 08.30 - 12.00
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดอินทาราม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง หอประชุมจันทร์พิทักษ์ 12 พ.ย. 2561 13.00 - 16.30
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมยูงทอง 6 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมยูงทอง 6 พ.ย. 2561 13.00 - 17.00
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมยูงทอง 6 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมยูงทอง 6 พ.ย. 2561 13.00 - 17.00
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 16 พ.ย. 2561 09.00-12.00
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 15 พ.ย. 2561 13.00-16.00
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 16 พ.ย. 2561 13.00-16.00
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ หอประชุมชมพูพันธุ์ทิพย์ 22 พ.ย. 2561 09.00-13.00
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ หอประชุมชมพูพันธุ์ทิพย์ 22 พ.ย. 2561 13.00-17.00
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ หอประชุมชมพูพันธุ์ทิพย์ 22 พ.ย. 2561 09.00-13.00
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ หอประชุมชมพูพันธุ์ทิพย์ 22 พ.ย. 2561 13.00-17.00
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 19 พ.ย. 2561 09.00-16.00
46 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 20 พ.ย. 2561 09.00-16.00
47 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนโพธิสารพิทยากร อาคารเฉลิมพระเกียรติ (อาคาร 5) ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 16.30
48 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนโพธิสารพิทยากร อาคารเฉลิมพระเกียรติ (อาคาร 5) ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 9 พ.ย. 2561 09.00 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 5 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 5 พ.ย. 2561 13.00-16.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 6 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 6 พ.ย. 2561 13.00-16.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 7 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง ห้องประชุมยลนที ชั้น 1 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดน้อยนพคุณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมนิลุบล 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดน้อยนพคุณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมนิลุบล 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ทวีวิชา 9 พ.ย. 2561 08.00-16.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3207 9 พ.ย. 2561 08.00-16.30
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง อาคารเรียนEP ชั้น 1 ห้อง NR Digital Knowledge Center 20 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 100
8.30 - 17.00
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง อาคารเรียนEP ชั้น 1 ห้อง NR Digital Knowledge Center 20 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 100
8.30 - 17.00
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 15 พ.ย. 2561 08.30-16.30
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ หอประชุมชมพูพันธุ์ทิพย์ ห้อง ห้องสมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ 15 พ.ย. 2561 08.30-16.30
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา 20 พ.ย. 2561
21 พ.ย. 2561
08.30-16.00 น.
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวิทยา 20 พ.ย. 2561
21 พ.ย. 2561
08.30-16.00
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ห้องเรียนขงจื่อโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ชั้น 2 ห้อง ขงจื่อ2 16 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ห้องเรียนขงจื่อโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ชั้น 3 ห้อง ขงจื่อ3 16 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ ฯ อาคารศรีอยุธยา ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมเพชรรัตน 15 พ.ย. 2561 09.00-16.00
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ ฯ อาคารศรีอยุธยา ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมเพชรรัตน 15 พ.ย. 2561 09.00-16.00
13 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ 20 พ.ย. 2561
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย อาคาร ICT ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม ICT 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ตึก 60 ปี ชั้น 1 ห้อง ประชุมคุณหญิงบุญเลื่อน 1 16 พ.ย. 2561 08.30-12.00
16 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง 204 16 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.
17 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ ฯ อาคารมหาสมิต ชั้น 1 ห้อง ศูนย์ภาษาญี่ปุ่น 15 พ.ย. 2561 09.00-16.00
18 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ 20 พ.ย. 2561
19 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย อาคารสุวรรณรังษี ชั้น 2 ห้อง 525 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
20 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย อาคารเรียน ชั้น 4 ห้อง 407 16 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.
21 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ ฯ หอประชุมเพชรรัตน ชั้น 2 15 พ.ย. 2561 09.00-16.00
22 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย อาคารกรมพระปรมานุชิตชิโนรส ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสมุทรโฆษ 21 พ.ย. 2561 09.00-12.00
23 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ 20 พ.ย. 2561
24 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง 201 16 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.
25 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ ฯ อาคารศรีอยุธยา ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 15 พ.ย. 2561 09.00-16.00
26 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ 20 พ.ย. 2561
27 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนโยธินบูรณะ อาคาร C ชั้น 4 ห้อง C401 (ห้องประชุม 2000 ที่นั่ง) 15 พ.ย. 2561 08.00 - 16.30
28 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนโยธินบูรณะ อาคาร C ชั้น 4 ห้อง C401 (ห้องประชุม 2000 ที่นั่ง) 15 พ.ย. 2561 08.00 - 16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม 18 พ.ย. 2561 07.00-16.30
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม 18 พ.ย. 2561 07.00-16.30
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 16 พ.ย. 2561 8.30-16.00
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ ห้องประชุมสมเด็จพระมหารัชมังคลาจารย์ 15 พ.ย. 2561 09.00-16.00
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ ห้องประชุมสมเด็จพระมหารัชมังคลาจารย์ 16 พ.ย. 2561 09.00-16.00
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์ อาคาร 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง ห้องประชุม 15 พ.ย. 2561 9.00-16.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์ อาคาร 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง ห้องประชุม 15 พ.ย. 2561 9.00-16.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนสายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์ อาคาร 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 15 พ.ย. 2561 9.00-12.00
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์ อาคาร 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 15 พ.ย. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม อาคาร 1, อาคาร 3, อาคาร 5 ชั้น 3, 1, 3 ห้อง 132, 311, 536 14 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 25

14 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 26 - 50

14 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 51 - 75
09.30-12.30
2 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา อาคาร 7 เบญจภัทรดิเรก ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 และคอมพิวเตอร์ 3 6 พ.ย. 2561 9.00 - 14.00
3 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2, 5 7 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 3, 4 7 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนโยธินบูรณะ อาคาร C ชั้น 1 ห้อง 118 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-14.00
6 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนโยธินบูรณะ อาคาร C ชั้น 1 ห้อง 120 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-14.00
7 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม อาคาร 1, อาคาร 3, อาคาร 5 ชั้น 3, 1, 3 ห้อง 132, 311, 536 12 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 24

12 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 26 - 50

12 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 51 - 75
09.30-14.30
8 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษานารี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 327,328 9 พ.ย. 2561 9.00-12.00
9 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 และ 2 13 พ.ย. 2561 9.00 - 12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษานารี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 9 พ.ย. 2561 9.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 3, 4 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ ตึกเทิดพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ศูนย์คอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2561 08.00-13.00
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ ตึกเทิดพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ศูนย์คอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2561 08.00-13.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 341,343,345 6 พ.ย. 2561 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก อาคาร 5 หอประชุม พลเอกสุจินดา คราประยูร ชั้น 4 ห้อง หอประชุม พลเอกสุจินดา คราประยูร 11 พ.ย. 2561 09.00-16.00
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก อาคาร 5 หอประชุม พลเอกสุจินดา คราประยูร ชั้น 4 ห้อง หอประชุม พลเอกสุจินดา คราประยูร 11 พ.ย. 2561 09.00-16.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก อาคาร 4 ตึกเทพสิทธินายก ชั้น 1 ห้อง หอประชุม พลเอกสุจินดา คราประยูร 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก อาคาร 4 ตึกเทพสิทธินายก ชั้น 1 ห้อง หอประชุม พลเอกสุจินดา คราประยูร 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก อาคาร 4 ตึกเทพสิทธินายก ชั้น 1 ห้อง ห้องเพชรดอกแก้ว 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก อาคาร 4 ตึกเทพสิทธินายก ชั้น 1 ห้อง ห้องเพชรดอกแก้ว 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
7 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก อาคาร 5 หอประชุม พลเอกสุจินดา คราประยูร ห้อง ห้องเพชรดอกแก้ว 11 พ.ย. 2561 09.00-16.00
8 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก อาคาร 5 หอประชุม พลเอกสุจินดา คราประยูร ชั้น 4 ห้อง ห้องเพชรดอกแก้ว 11 พ.ย. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก โรงอาหาร 9 พ.ย. 2561 08.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก โรงอาหาร 9 พ.ย. 2561 13.00-17.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก โรงอาหาร 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก โรงอาหาร 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก หอประชุมพลเอกสุจินดา คราประยูร 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก หอประชุมพลเอกสุจินดา คราประยูร 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก อาคาร 1 ชั้น 1 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก อาคาร 1 ชั้น 1 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก โรงอาหาร 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก โรงอาหาร 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก หน้าห้องเพชรดอกแก้ว 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก หน้าห้องเพชรดอกแก้ว 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก ศาลา 80 พรรษามหาราช 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก ศาลา 80 พรรษามหาราช 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก ศาลา 80 พรรษามหาราช 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก ศาลา 80 พรรษามหาราช 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทวีธาภิเศก หอประชุมพลเอกสุจินดา คราประยูร 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนทวีธาภิเศก หอประชุมพลเอกสุจินดา คราประยูร 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 3 (สถิตนันท) ชั้น 2 ห้อง เฟื่องฟ้า 20 พ.ย. 2561 09.00
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 3 (สถิตนันท) ชั้น 2 ห้อง เฟื่องฟ้า 20 พ.ย. 2561 09.00
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 3 (สถิตนันท) ชั้น 2 ห้อง เฟื่องฟ้า 20 พ.ย. 2561 09.00
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 3 (สถิตนันท) ชั้น 2 ห้อง เฟื่องฟ้า 20 พ.ย. 2561 09.00
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 3 (สถิตนันท) ชั้น 2 ห้อง เฟื่องฟ้า 20 พ.ย. 2561 09.00
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 2 (เฉลิมพระเกียรติ) ชั้น 2 ห้อง สมุด 20 พ.ย. 2561 (09.00-12.00)-(13.00-16.00)
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 2 (เฉลิมพระเกียรติ) ชั้น 2 ห้อง สมุด 20 พ.ย. 2561 (09.00-12.00)-(13.00-16.00)

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 2 (เฉลิมพระเกียรติ) ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 2 (เฉลิมพระเกียรติ) ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 2 (เฉลิมพระเกียรติ) ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 2 (เฉลิมพระเกียรติ) ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 2 (เฉลิมพระเกียรติ) ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ เวทีใหญ่หน้าเสาธง 20 พ.ย. 2561 09.00
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ เวทีใหญ่หน้าเสาธง 20 พ.ย. 2561 09.00
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ เวทีใหญ่หน้าเสาธง 20 พ.ย. 2561 09.00
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ เวทีใหญ่หน้าเสาธง 20 พ.ย. 2561 09.00
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนอนันต์ เวทีใหญ่หน้าเสาธง 20 พ.ย. 2561 09.00
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนอนันต์ เวทีใหญ่หน้าเสาธง 20 พ.ย. 2561 09.00
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนอนันต์ เวทีใหญ่หน้าเสาธง 20 พ.ย. 2561 09.00
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนอนันต์ เวทีใหญ่หน้าเสาธง 20 พ.ย. 2561 09.00
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนอนันต์ เวทีใหญ่หน้าเสาธง 20 พ.ย. 2561 09.00
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนอนันต์ เวทีใหญ่หน้าเสาธง 20 พ.ย. 2561 09.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 1 (พร้อมวุฒิดิศ) ชั้น 2 ห้อง computer 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 1 (พร้อมวุฒิดิศ) ชั้น 2 ห้อง computer 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสวนอนันต์ อาคาร 1 (พร้อมวุฒิดิศ) ชั้น 2 ห้อง computer 20 พ.ย. 2561 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1
(ธเนศ ไชยสุวรรณ ID LINE : thanaetch หรือโทร. 0858960264)
Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]