งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ .....
ระหว่าง วันที่ .... เดือน ... พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   17 พ.ย. 2561   18 พ.ย. 2561   19 พ.ย. 2561   20 พ.ย. 2561   21 พ.ย. 2561   22 พ.ย. 2561   23 พ.ย. 2561   24 พ.ย. 2561   25 พ.ย. 2561   26 พ.ย. 2561   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
-
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6
-
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3
-
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6
-
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3
-
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6
-
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3
-
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6
-
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
-
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6
-
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3
-
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ ม.4-ม.6
-
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
-
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
-
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6
-
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
-
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6
-
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
-
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6
-
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
-
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6
-
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
-
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6
-
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
-
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6
-
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
-
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6
-
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
-
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6
-
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
-
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6
-
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
-
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6
-
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
-
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6
-
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
-
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6
-
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
-
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
-
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 832 23 พ.ย. 2561 9.00-15.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 833 23 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องนวัตกรรม 1 อาคาร 7 ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องนวัตกรรม 1 อาคาร 7 ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องงานสวนพฤกษศาสตร์ อาคาร 7 ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องงานสวนพฤกษศาสตร์ อาคาร 7 ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ลานเอนกประสงค์ ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ลานเอนกประสงค์ ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 13.00-15.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องศูนย์สังคมศึกษาฯ อาคาร 7 ชั้น 3 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องศูนย์สังคมศึกษาฯ อาคาร 7 ชั้น 3 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ หอประชุม อาคาร 84 ปี ชั้น 3 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ หอประชุม อาคาร 84 ปี ชั้น 3 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องประชุมปกเกล้า อาคาร 9 ชั้น 2 23 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนบางบัวทอง กษีรานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 102 21 พ.ย. 2561 8.00-10.30
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนบางบัวทอง กษีรานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 102 21 พ.ย. 2561 13.00-15.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบัวทอง กษีรานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 102 21 พ.ย. 2561 10.30-11.15
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบัวทอง กษีรานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 102 21 พ.ย. 2561 11.15-12.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
-
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3
-
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6
-
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
-
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6
-
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
-
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6
-
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
-
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6
-
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
-
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3
-
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6
-
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3
-
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
-
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6
-
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
-
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6
-
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
-
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6
-
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
-
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6
-
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
-
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6
-
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
-
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6
-
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
-
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6
-
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3
-
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6
-
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
-
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6
-
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
-
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6
-
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6
-
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6
-
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6
-
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6
-
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
-
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6
-
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6
-
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6
-
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
-
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6
-
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
-
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6
-
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
-
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6
-
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
-
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6
-
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
-
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6
-
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
-
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6
-
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
-
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6
-
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
-
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6
-
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
-
46 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6
-
47 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
-
48 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ ห้องโสดทัศนศึกษา ห้อง ห้องโสดทัศนศึกษา 24 พ.ย. 2561 13.00-13.55 น.
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ ห้องโสดทัศนศึกษา ห้อง ห้องโสดทัศนศึกษา 24 พ.ย. 2561 11.30-12.00 น.
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ ห้องโสดทัศนศึกษา ห้อง ห้องโสดทัศนศึกษา 24 พ.ย. 2561 09.00-10.20 น.
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ ห้องโสดทัศนศึกษา ห้อง ห้องโสดทัศนศึกษา 24 พ.ย. 2561 10.25-11.25 น.
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ หอประชุมอาคารศิลาภิรม ห้อง หอประชุมอาคารศิลาภิรม 24 พ.ย. 2561 09.00-11.20 น.
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ หอประชุมอาคารศิลาภิรม ห้อง หอประชุมอาคารศิลาภิรม 24 พ.ย. 2561 13.00-15.00 น.
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ เวทีใต้อาคาร ห้อง เวทีใต้อาคาร 24 พ.ย. 2561 14.10-15.25 น.
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ เวทีใต้อาคาร ห้อง เวทีใต้อาคาร 24 พ.ย. 2561 15.30-16.30 น.
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ เวทีใต้อาคาร ห้อง เวทีใต้อาคาร 24 พ.ย. 2561 09.00-09.50 น.
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ เวทีใต้อาคาร ห้อง เวทีใต้อาคาร 24 พ.ย. 2561 09.55-10.10 น.

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมแก้วกาญจนา 22 พ.ย. 2561 9.00-16.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมแก้วกาญจนา 23 พ.ย. 2561 9.00-16.30
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องERIC 22 พ.ย. 2561 9.00-16.30
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องERIC 23 พ.ย. 2561 9.00-16.30
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้อง Multimedia 22 พ.ย. 2561 9.00-16.30
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้อง Multimedia 23 พ.ย. 2561 9.00-16.30
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี หน้าอาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 22 พ.ย. 2561 9.00-16.30
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี หน้าอาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2561 9.00-16.30
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1201 21 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 99
08.30-16.30
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1201 21 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 99
08.30-16.30
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
13 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6
-
15 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร6 ชั้น 5 ห้อง 6507 23 พ.ย. 2561 9.00-16.30
16 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1201 21 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 99
08.30-16.30
17 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
18 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
19 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6
-
20 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1201 21 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 99
08.30-16.30
21 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
22 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6
-
23 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
24 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1201 21 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 99
08.30-16.30
25 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
26 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
27 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุม 22 พ.ย. 2561 9.00-16.30
28 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุม 22 พ.ย. 2561 9.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ สนามฟุตบอล 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ สนามฟุตบอล 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6
-
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3
-
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6
-
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
-
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6
-
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
-
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1204 23 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
2 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1206 23 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00
3 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1206 24 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
4 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1204 24 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
5 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 3 ห้อง COM2 23 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00
6 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 3 ห้อง COM1 23 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00
7 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1209 23 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00
8 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
-
9 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
-
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6
-
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 3 ห้อง COM1 24 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.4 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 24 พ.ย. 2561
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.4 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 24 พ.ย. 2561
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1209 24 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
-
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6
-
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
-
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6
-
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
-
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6
-
7 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3
-
8 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต็นท์หน้าอาคารกาญจณาภิเษก 23 พ.ย. 2561 9.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต็นท์หน้าอาคารกาญจณาภิเษก 23 พ.ย. 2561 9.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต็นท์หน้าอาคารกาญจณาภิเษก 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต็นท์หน้าอาคารกาญจณาภิเษก 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย หอประชุมคุณพ่อสำราญ ศรีอินทรสุทธิ์ ประชารัฐ 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย หอประชุมคุณพ่อสำราญ ศรีอินทรสุทธิ์ ประชารัฐ 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย โดม 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย โดม 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย ศาลาราย 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย ศาลาราย 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย โดม 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย โดม 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี หอประชุม 25 ปี ต.อ.น.น. 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี หอประชุม 25 ปี ต.อ.น.น. 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี โดมกิจกรรม 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี โดมกิจกรรม 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย หอประชุมคุณพ่อสำราญ ศรีอินทรสุทธิ์ ประชารัฐ 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย หอประชุมคุณพ่อสำราญ ศรีอินทรสุทธิ์ ประชารัฐ 22 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง 812 21 พ.ย. 2561 9.00-10.00
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง 812 21 พ.ย. 2561 9.00-10.00
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง อุทยานการเรียนรู้ลพชัย -แก่นรัตนะ 21 พ.ย. 2561 9.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง อุทยานการเรียนรู้ลพชัย -แก่นรัตนะ 21 พ.ย. 2561 9.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง อุทยานการเรียนรู้ลพชัย -แก่นรัตนะ 21 พ.ย. 2561 9.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด 21 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง อุทยานการเรียนรู้ลพชัย -แก่นรัตนะ 21 พ.ย. 2561 9.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง อุทยานการเรียนรู้ลพชัย -แก่นรัตนะ 21 พ.ย. 2561 9.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง อุทยานการเรียนรู้ลพชัย -แก่นรัตนะ 21 พ.ย. 2561 9.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]