งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ .....
ระหว่าง วันที่ .... เดือน ... พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   17 พ.ย. 2561   18 พ.ย. 2561   19 พ.ย. 2561   20 พ.ย. 2561   21 พ.ย. 2561   22 พ.ย. 2561   23 พ.ย. 2561   24 พ.ย. 2561   25 พ.ย. 2561   26 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 23 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 832 23 พ.ย. 2561 9.00-15.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 833 23 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องนวัตกรรม 1 อาคาร 7 ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องนวัตกรรม 1 อาคาร 7 ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องงานสวนพฤกษศาสตร์ อาคาร 7 ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องงานสวนพฤกษศาสตร์ อาคาร 7 ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ลานเอนกประสงค์ ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ลานเอนกประสงค์ ชั้น 1 23 พ.ย. 2561 13.00-15.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องศูนย์สังคมศึกษาฯ อาคาร 7 ชั้น 3 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องศูนย์สังคมศึกษาฯ อาคาร 7 ชั้น 3 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ หอประชุม อาคาร 84 ปี ชั้น 3 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ หอประชุม อาคาร 84 ปี ชั้น 3 23 พ.ย. 2561 09.00-15.00
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ห้องประชุมปกเกล้า อาคาร 9 ชั้น 2 23 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมแก้วกาญจนา 23 พ.ย. 2561 9.00-16.30
2 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องERIC 23 พ.ย. 2561 9.00-16.30
3 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้อง Multimedia 23 พ.ย. 2561 9.00-16.30
4 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี หน้าอาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2561 9.00-16.30
5 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร6 ชั้น 5 ห้อง 6507 23 พ.ย. 2561 9.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1204 23 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00
2 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1206 23 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00
3 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 3 ห้อง COM2 23 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00
4 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 3 ห้อง COM1 23 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00
5 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1209 23 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต็นท์หน้าอาคารกาญจณาภิเษก 23 พ.ย. 2561 9.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต็นท์หน้าอาคารกาญจณาภิเษก 23 พ.ย. 2561 9.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต็นท์หน้าอาคารกาญจณาภิเษก 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต็นท์หน้าอาคารกาญจณาภิเษก 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00
5 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี หอประชุม 25 ปี ต.อ.น.น. 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00
6 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี หอประชุม 25 ปี ต.อ.น.น. 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00
7 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี โดมกิจกรรม 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00
8 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี โดมกิจกรรม 23 พ.ย. 2561 9.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]