สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 309
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 78 เงิน 4
5 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 74 เงิน 5
6 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 73 เงิน 6
7 หลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 73 เงิน 6
8 ทรงวิทยาเทพารักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 71 เงิน 8
9 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 70 เงิน 9
10 สารสาสน์วิเทศน์ สุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 69 ทองแดง 10
11 สาธิตบางนา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 68 ทองแดง 11
12 ราชวินิตสุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 66 ทองแดง 12


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 310
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
5 หลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 83 ทอง 5
6 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 79 เงิน 6
7 ราชวินิตสุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77 เงิน 7
8 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 75 เงิน 8
9 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 72 เงิน 9
10 สาธิตบางนา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 68 ทองแดง 10
11 สารสาสน์วิเทศน์ สุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 68 ทองแดง 10


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 301
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สารสาสน์วิเทศน์ สุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 หลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82.33 ทอง 5
6 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง 6
7 ราชวินิตสุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง 6
8 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76.33 เงิน 8
9 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 302
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 81 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชวินิตสุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 75 เงิน 4
5 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 73 เงิน 5


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 303
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 81.30 ทอง ชนะเลิศ
2 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76.33 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 75.96 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 308
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87 ทอง 4
5 หลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 83 ทอง 5
6 ทรงวิทยาเทพารักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82 ทอง 6
7 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82 ทอง 6
8 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง 8
9 ราชวินิตสุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 661
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สารสาสน์วิเทศน์ สุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 641
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 79.66 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76 เงิน 4


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 304
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84.67 ทอง ชนะเลิศ
2 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 300
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87.66 ทอง ชนะเลิศ
2 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82 ทอง 4
5 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 81.33 ทอง 5
6 ทรงวิทยาเทพารักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 81 ทอง 6
7 ราชวินิตสุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง 7
8 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 74.66 เงิน 8


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 307
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87 ทอง 5
6 เปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง 6
7 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84 ทอง 7
8 ทรงวิทยาเทพารักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82 ทอง 8
9 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 305
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 81 ทอง ชนะเลิศ


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 259
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 258
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง ชนะเลิศ


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 692
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 649
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 160
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 60 ทองแดง ชนะเลิศ
2 สารสาสน์วิเทศน์ สุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 612
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 73 เงิน ชนะเลิศ


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 614
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 หลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สาธิตบางนา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77 เงิน 4
5 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76 เงิน 5
6 ราชวินิตสุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76 เงิน 5
7 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 74 เงิน 7


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 611
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ทรงวิทยาเทพารักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 72 เงิน ชนะเลิศ
2 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 161
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สารสาสน์วิเทศน์ สุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 83 ทอง ชนะเลิศ
2 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 71 เงิน 4
5 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 70 เงิน 5


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 271
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สาธิตบางนา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 83 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชวินิตสุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 72 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 หลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 70 เงิน 4
5 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 62 ทองแดง 5


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 158
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ทรงวิทยาเทพารักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 79 เงิน 4
5 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77 เงิน 5
6 สารสาสน์วิเทศน์ สุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77 เงิน 5
7 สาธิตบางนา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 73 เงิน 7
8 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 159
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 สาธิตบางนา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 69 ทองแดง 4


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 270
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 75 เงิน 4
5 สาธิตบางนา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 73 เงิน 5
6 ทรงวิทยาเทพารักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 72 เงิน 6
7 สารสาสน์วิเทศน์ สุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 71 เงิน 7
8 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 65 ทองแดง 8


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 613
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 สาธิตบางนา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ทรงวิทยาเทพารักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 71 เงิน 4
5 สารสาสน์วิเทศน์ สุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 71 เงิน 4
6 ราชวินิตสุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 157
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สารสาสน์วิเทศน์ สุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 70 เงิน 4


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 156
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 82 ทอง ชนะเลิศ
2 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 76 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 141
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 97 ทอง ชนะเลิศ
2 ทรงวิทยาเทพารักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 หลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง 4
5 บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89 ทอง 5
6 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง 6
7 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 86 ทอง 7
8 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง 8
9 ราชวินิตสุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สพม 6 สมุทรปราการ 2
ระหว่าง วันที่ 2 ตุลาคม - 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

รหัสกิจกรรม : 140
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สารสาสน์วิเทศน์ สุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 บางแก้วประชาสรรค์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 สาธิตบางนา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84 ทอง 5
6 หลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84 ทอง 5
7 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 83 ทอง 7
8 ทรงวิทยาเทพารักษ์ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 81 ทอง 8
9 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 81 ทอง 8
10 ราชวินิตสุวรรณภูมิ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) - -